Xin cách đi bar / lounge HN

xamboi86

Giang hồ mạng 4.0
1900 là loại bar tây, lên đây mua vé và vào trong mày gọi thêm 1 chai bia cũng được , vào bar này chủ yếu chơi các đồ nhẹ như hút cần cỏ , bóng ... gọi bar chứ nó cũng tựa như pub . Chơi đồ thì bọn nó thường chơi ở vinahouse. Vào bar này thường phải đặt bàn trước, vào thường thì bọn nó mời mày rượu lẻ nếu mày là gà hoặc khách có tiền, khi thấy mày không có tiền thì nó mời mày combo, còn loại bar cho bọn con nhà giàu như cái ở tràng tiền chẳng.hạn thì vào đây nói chung là chát. Vào đây thường là loại con nhà giàu , hệ doanh nhân, bộ đội có tiền , vào đây chơi mày sẽ thấy bọn nó rất lịch sự. Đại loại tao biết như vậy
trên tràng tiền là titan, t thấy bình thường. 1900 hay titan nó chả khác đéo j` cái pub. nói chúng là lên đu đưa nghe nhạc, bắt sóng là chính

Elchapo

Già trâu
ngoài hn giờ có pub nào hay kiểu 1900 hả các bác, em chơi ở 1900 từ lúc nó mới ra giờ vào hút cần bọn nhân viên ko cho nữa :too_sad::too_sad:

ivankuto_nhuphich

Đầu đường xó chợ
ngoài hn giờ có pub nào hay kiểu 1900 hả các bác, em chơi ở 1900 từ lúc nó mới ra giờ vào hút cần bọn nhân viên ko cho nữa :too_sad::too_sad:
Như 1900 thì qua the opera nhé, cũng ngay chỗ lương ngọc quyến luôn