Tinder Tìm người quen đăng vào đây - Không lập thớt mới

ALau

Người đến từ Triều Tiên
Các tml đăng ảnh con nhà người ta lên hỏi người quen mới lộn xộn quá, tốn tài nguyên diễn đàn mà không hiệu quả.
Giờ yêu cầu các tml up ảnh tất cả vào đây, bao gồm ảnh + tên (nick name) + khu vực (Hà Nội, Hải Phòng, Hồ Chí Minh, Q1, Hoàn Kiếm ..) + app (badoo, tinder, facebook ...)
Từ tuần sau các bài hỏi lung tung không trong topic này sẽ bị xóa không báo trước.
Chấm

Ai đã gặp e nó r cho t thông tin vs
Booking hay ntn vậy??

+xxxxxx926‬ Số công khai luôn cho mấy tml nào địt
E nga sn 2000 học dh thương mại.làm keangnam, nó dám lừa tiền tao dm:( bonus cái ảnh e nó gửi mơi tiền tao

Hằng Nga . Tao địt rồi kaka đón nó ở tại chỗ trọ địt xong chở nó về keangnam chỗ làm :)) tao chơi nó 1,5 tr
Mình đang cần tìm info e này ở HN. Có ae nào biết gì ko. Thanks nhiều

Em match được em này nói chuyện được vài câu thì em ý rủ đi uống rượu. Nhưng nhờ góc cảnh giác trên xamvn này nên em mới hỏi uống ngoài hay lên bar uống, thì ý bảo lên tạ hiện nhưng không vào bar. Mà nt nãy giờ em ko trả lời nên cũng hơi ngửi thấy mùi bẫy
Em ý hẹn vào tối mai
Mong được các bác góp ý
Gái Bar 1 cây, lừa nó đặt bàn 8-10 người rồi bùng đi cho nó chừa.

Tao mới tìm được 1 máy bay này, thằng nào ăn chưa cho xin ít kinh nghiệm với

Chào các tml, chẳng là t với match được em này, nt cũng nói chuyện hời hợt mà để infor tìm fwb thẳng thế này t cũng chưa gặp nên thấy sao sao đó

Thằng nào đã từng match hay nt với e nó rồi cho t xin ý kiến

cám ơn mấy tml
https://xamvn.org/attachments/b4987479-866d-49b1-9002-1943a4a8c82d-jpeg.28690/

Last edited by a moderator:

nhanvathucau

Trại cá sấu hoa cà
Các tml đăng ảnh con nhà người ta lên hỏi người quen mới lộn xộn quá, tốn tài nguyên diễn đàn mà không hiệu quả.
Giờ yêu cầu các tml up ảnh tất cả vào đây, bao gồm ảnh + tên (nick name) + khu vực (Hà Nội, Hải Phòng, Hồ Chí Minh, Q1, Hoàn Kiếm ..) + app (badoo, tinder, facebook ...)
Từ tuần sau các bài hỏi lung tung không trong topic này sẽ bị xóa không báo trước.
Chấm
cho đổi lại cái tittle với :(