Tâm sự single mom

vongoc

Trẻ trâu
Gửi thì khó. K ai trông cho được
còn buôn bán thì tau ko rành chỗ mày lắm . trước tau buôn bán hỏa qua trong nam ra bắc đổ mối . làm đc thời gian sau thị trường tran làn nên cũng đéo ăn thua nữa giờ sang hàn rồi '

Oppa
Thydung8797

Thydung8797

Khổ vì buồi
còn buôn bán thì tau ko rành chỗ mày lắm . trước tau buôn bán hỏa qua trong nam ra bắc đổ mối . làm đc thời gian sau thị trường tran làn nên cũng đéo ăn thua nữa giờ sang hàn rồi '
Sang hàn làm trai bao hả m

anonym123

Học viện đạo lý - Chuyên viên chỉ tay
Sổ em ý cắm bank rồi mà . Nói chung kèo này ẻm vẫn chắc ăn 99% rồi .
hi hi. thí dụ tao là bà già. thỳ em Dung lên bờ xuống duộng với tao đới. đã bảo thay tờ di chúc bằng tờ bán nhà thỳ tuyệt vời.

Oppa
Thydung8797

Thydung8797

Khổ vì buồi
hi hi. thí dụ tao là bà già. thỳ em Dung lên bờ xuống duộng với tao đới. đã bảo thay tờ di chúc bằng tờ bán nhà thỳ tuyệt vời.
Mà còn xoáy cái là mình còn k được quyết định mua bán đến hêt đời bà ấy cơ. Gọi là giữ cho con. Hihi

anonym123

Học viện đạo lý - Chuyên viên chỉ tay
Mà còn xoáy cái là mình còn k được quyết định mua bán đến hêt đời bà ấy cơ. Gọi là giữ cho con. Hihi
bởi vậy. tụi mặt buồi chưa hiểu; anh đồ rằng giá nhổ cọc nhà nhỏ hơn nhiều so với giá trị thực của nhà. nên di chúc là phương án hạp lý cho đôi bên. văn bản này ẩn chứa trách nhiệm các bên với thằng cu con; tình mẹ chồng- nàng dâu; ba-cháu; mẹ-con. hi hi

Mai đánh ăn tich

Giáo sư - Giám đốc Học viện Đạo Lý
bởi vậy. tụi mặt buồi chưa hiểu; anh đồ rằng giá nhổ cọc nhà nhỏ hơn nhiều so với giá trị thực của nhà. nên di chúc là phương án hạp lý cho đôi bên. văn bản này ẩn chứa trách nhiệm các bên với thằng cu con; tình mẹ chồng- nàng dâu; ba-cháu; mẹ-con. hi hi
Săm ko?

Trong gr có ai như mình k? Ctay ck mang 1 đống nợ chỉ vì ck chơi bời cờ bạc. Động lực của mn để phấn đấu là gì? Mình thì phấn đấu để chuộc căn nhà về cho con. Sáng làm gái, tối về dạy con học, rảnh thì kinh doanh lung tung.
Nhưng nhơ đừng để bản thân bị áp lực nhéView attachment 22038View attachment 22039
Cố Lên Em