Sùi mào gà

Oppa
flap.sre

flap.sre

Trẩu tre
Có. Và không quá hiếm gặp. Ở nữ sẽ gặp nhiều joen nam.
Khi xét nghiệm dương tính HPV nhưng ko thấy có dấu hiệu của nốt sùi thì có thể xảy ra các tình huống này:
- Có nốt sùi nhưng ở vị trí quá sâu, khuất, mắt thường ko nhìn thấy (và tưởng là ko phát bệnh)
- Ủ bệnh lâu hơn bình thường, lúc xét nghiệm thì có HPV nhưng nốt sùi chưa mọc chứ ko phải là ko mọc.
- Người có sức đề kháng tốt, có virus xâm nhập nhưng dần bị đào thải và tự khỏi bệnh.
Con cán ơn tại lo quá haiz hi vọng không sao , con cám ơn

Sửa lần cuối:

mr.x157

Trẻ trâu
Tầm này về cơ bản thì ông nên nghỉ ngơi, tập luyện thể thao đều đặn, không thức khuya, không bia rượu, mua thêm thuốc bổ tăng sức đề kháng mà uống. Trong vòng từ 1-3 tháng tới, nếu có nốt sùi nào xuất hiện quanh dái, lỗ đít, miệng thì coi như đen, còn không thì sau 3 tháng có thể tạm thời yên tâm. Nhưng cũng khuyên ông trong thời gian này đừng phang rau nữa, kẻo vô tình lây bệnh cho các con hàng khác, rồi ae chúng tôi ăn vào lại lây theo. Thế nhé.

Boykutyno333

Già trâu
Hôm trước mình có nhắn bạn rồi mà.
Trong TH gái bị smg thì việc bạn có qh ko dùng bcs gần đây là nguy cơ cao lây nhiễm.
Nhưng sẽ chỉ biết được chắc chắn nếu:
- Phát bệnh; hoặc
- Xét nghiệm khi đủ tầm 1 tháng.
Mới chưa được 1 tuần thì kqxn chưa đáng tin cậy.
Và khi xn HPV cũng thường ko lấy mẫu bệnh phẩm là máu
Mong m tl giúp t nay hơn 1 năm nay mọc cái nốt ở đầu lưỡi bé tầm 0,5 mm rồi, mấy nay nó sưng lên rát quá, chắc tầm 1mm đó. T thì xét nghiệm ngoài thì nó xét nghiệm máu chứ ko cắt cái u bé tý đo để xét nghiệm. Theo m HPV SMG có xét nghiệm bằng máu dk ko m

azbk12

Già trâu
chắc bố này chưa nghe câu:" gái trường y vừa đi vừa địt rồi". Mất cảnh giác vkl

Doctor X

Tiến sỹ Sùi Mào Gà - 09.1900.9269
Mong m tl giúp t nay hơn 1 năm nay mọc cái nốt ở đầu lưỡi bé tầm 0,5 mm rồi, mấy nay nó sưng lên rát quá, chắc tầm 1mm đó. T thì xét nghiệm ngoài thì nó xét nghiệm máu chứ ko cắt cái u bé tý đo để xét nghiệm. Theo m HPV SMG có xét nghiệm bằng máu dk ko m
Virus HPV khu trú ở các mô dưới da ngay tại vị trí nổi nốt sùi chứ không ở máu. Virus cũng kích thích một số tuyến ở vùng sinh dục nên có thể sử dụng dịch niệu đạo để tìm sự hiện diện của virus.
TH của bạn, nếu sử dụng máu lấy ngay tại vị trí nổi nốt thì giải thích rằng dùng các dịch sinh ra tại nốt lẫn trong máu, chứ nếu lấy máu tại vị trí khác thì tương đối khó hiểu.
Bạn nên tới các địa chỉ uy tín để xét nghiệm lại.
Nhưng nói chung biểu hiện như vậy thì không phải smg.

lacoste9x

Già trâu
Có. Và không quá hiếm gặp. Ở nữ sẽ gặp nhiều joen nam.
Khi xét nghiệm dương tính HPV nhưng ko thấy có dấu hiệu của nốt sùi thì có thể xảy ra các tình huống này:
- Có nốt sùi nhưng ở vị trí quá sâu, khuất, mắt thường ko nhìn thấy (và tưởng là ko phát bệnh)
- Ủ bệnh lâu hơn bình thường, lúc xét nghiệm thì có HPV nhưng nốt sùi chưa mọc chứ ko phải là ko mọc.
- Người có sức đề kháng tốt, có virus xâm nhập nhưng dần bị đào thải và tự khỏi bệnh.
Bác sĩ cho m ình hỏi đi xét nghiệm HPV thì nên chọn loại nào? Mình thấy có nhiều loại xét nghiệm quá

Doctor X

Tiến sỹ Sùi Mào Gà - 09.1900.9269
Bác sĩ cho m ình hỏi đi xét nghiệm HPV thì nên chọn loại nào? Mình thấy có nhiều loại xét nghiệm quá
Có nhiều phương pháp xét nghiệm khác nhau, phù hợp với từng tình trạng khác nhau.
Bạn đang có nốt nghi smg hay đang ko có biểu hiện gì nhưng từng có hành vi qhtd ko an toàn muốn đi xét nghiệm cho yên tâm?

Check12321

Trẩu tre
Nếu dùng BCS thì có bị dính bệnh này k bs, và bệnh này chữa khỏi hoàn toàn dc k ạ. Lâu nay nghe về bệnh này mà cũng chưa tìm hiểu bg

lacoste9x

Già trâu
Có nhiều phương pháp xét nghiệm khác nhau, phù hợp với từng tình trạng khác nhau.
Bạn đang có nốt nghi smg hay đang ko có biểu hiện gì nhưng từng có hành vi qhtd ko an toàn muốn đi xét nghiệm cho yên tâm?
Thực ra mình chưa có dấu hiệu gì, vẫn khỏe mạnh sinh hoạt bình thường. Chỉ có là đọc đc bài liên quan đến HPV thấy cũng ghê nên muốn kiểm tra xem có không k? Mình thì đi gái lúc nào cũng đeo bao, tuy nhiên 1 tháng trước đi em hàng quen có vét máng cho e ý. Vậy nên muốn nhờ Dr X tư vấn xem nên kiểm tra thế nào cho yên tâm. Cảm ơn bạn!

Trư Ngộ Năng

Trẻ trâu
Thực ra mình chưa có dấu hiệu gì, vẫn khỏe mạnh sinh hoạt bình thường. Chỉ có là đọc đc bài liên quan đến HPV thấy cũng ghê nên muốn kiểm tra xem có không k? Mình thì đi gái lúc nào cũng đeo bao, tuy nhiên 1 tháng trước đi em hàng quen có vét máng cho e ý. Vậy nên muốn nhờ Dr X tư vấn xem nên kiểm tra thế nào cho yên tâm. Cảm ơn bạn!
vét máng phò, đến chịu

kingoff

Đầu đường xó chợ
@Doctor X cho em hỏi cái có cái này. Sùi mào gà có cái test HPV PCR thì em có nên đi test cái ý xem có dính chủng nào không nhỉ ?

Kokichi08x

Đàn em HHH
@Doctor X cho em hỏi cái có cái này. Sùi mào gà có cái test HPV PCR thì em có nên đi test cái ý xem có dính chủng nào không nhỉ ?
M dinh roi a. Neu Chua thi test y ta no lay dich dv giong test lau dam thang vo lo sao dau Chet me. Cai nay la test xem m co bi ko. Con m bi roi Thi no cat cai not smg do dem xet nghiem thoi. Trc Dr X co noi vu nay roi ma

kingoff

Đầu đường xó chợ
M dinh roi a. Neu Chua thi test y ta no lay dich dv giong test lau dam thang vo lo sao dau Chet me. Cai nay la test xem m co bi ko. Con m bi roi Thi no cat cai not smg do dem xet nghiem thoi. Trc Dr X co noi vu nay roi ma
T chưa bị mà k biết có nên kiểm tra trước không ?