Sài Gòn Nhưng số tao đã từng đi của hệ thống MT

hoangdungbu

Đàn em HHH
Tao thấy gio vào LQD với LHP còn có vẻ ra đấm đá,chu gio may thằng còn lai,may e vào gạ chik voi thư giãn thôi,dữ làm duoc 1 vài em chiu tâm sự chém gió.Bển LTK tao chik chắc hơn chục,con nào vào Vip cũng gạ,nhưng nho nhat có 1 em bữa chia tay bồ hay sao,vao om ấp,roi đè tao ra liem lồn,roi leo lên,tao than thôi a ko làm đau,a ko có tiền,voi a cũng ko mang bao,em nói ko sao đâu anh,dau phai ai em cũng cho,thế là nham mat xông pha,duoc cái e dễ dãi,bữa đó tao làm 2 phat nhân trần,ban vào trong luôn mà bo có 1c.Sau nay tao đi duoc 4 -5 lan dzay,lan bào cũng 2 phát,mà bo có 1c.Truoc tet định vao tham,em keu thoi sau này em ko lam dzay nữa,a cho ít quá,tao ko quê ko đi luon,vì tao ko thik bị kỳ kèo.Kkk

jackychan123

Trẩu tre
Tao thấy gio vào LQD với LHP còn có vẻ ra đấm đá,chu gio may thằng còn lai,may e vào gạ chik voi thư giãn thôi,dữ làm duoc 1 vài em chiu tâm sự chém gió.Bển LTK tao chik chắc hơn chục,con nào vào Vip cũng gạ,nhưng nho nhat có 1 em bữa chia tay bồ hay sao,vao om ấp,roi đè tao ra liem lồn,roi leo lên,tao than thôi a ko làm đau,a ko có tiền,voi a cũng ko mang bao,em nói ko sao đâu anh,dau phai ai em cũng cho,thế là nham mat xông pha,duoc cái e dễ dãi,bữa đó tao làm 2 phat nhân trần,ban vào trong luôn mà bo có 1c.Sau nay tao đi duoc 4 -5 lan dzay,lan bào cũng 2 phát,mà bo có 1c.Truoc tet định vao tham,em keu thoi sau này em ko lam dzay nữa,a cho ít quá,tao ko quê ko đi luon,vì tao ko thik bị kỳ kèo.Kkk
số mấy z tml , mé up số lên mai t vô đục 2 nhát coi :d

khungqua

Trẩu tre
Mày ko có ngu đâu, nó ngon quá mà.
TML mày làm cái group zalo hay tele share số MT, ĐN, VĐ ngon đi, tao tính làm mà máy vợ hay coi nên éo dám kk(trước đi học mua hộp cơm tấm 5k , vé MT 100k còn thấy đắt chứ giờ hộp com 50k vé MT 300k coi ra còn ngon hơn mấy chổ mas Thái lùa gà vé 1000k nhiều ^^)
mấy ae hay thích thê loại này thì vào share nhau số ngon, ok, chứ trong forum này nói thật public quá nên số ngon tao cũng éo dám share, sợ nát 1 sớm 1 chiều, tiền thì ko nói chứ ngại test mât time bỏ mịa, 1 tuần tranh thủ đi đc có 1 lần, 1 chi nhánh test chắc 2-3 năm mới xong quá @@ ,

jack8591

Trẩu tre
T mơi đi số 09 ở phong vip minh tam ltk hôm qua. Đấm cũng bt msf ko xinh lắm. Đúng là ko tin dc mấy thằng nhân viên

hoangdungbu

Đàn em HHH
T mơi đi số 09 ở phong vip minh tam ltk hôm qua. Đấm cũng bt msf ko xinh lắm. Đúng là ko tin dc mấy thằng nhân viên
Tin gi may thang nhan vien,no keu lua cho may chu cung di theo tour thoi,mieng noi lua vay thoi,mia vo do ngoi uong tra di,thay e nao xuong ngon ngon thi chon,kkk

khungqua

Trẩu tre
Đúng rồi. Bik vậy t dek cho tiền nó
đm hỏi nó làm cm gì, nó toàn cho theo tua, hoăc con nào xấu nhưng có quen biết móc nối với nó thôi à, Nói rồi ae nên tạo cái group zalo tele kín để share nhau, chứ thời gian đâu mà đi test hết cả trăm NV 1 co sở, tiền bac thì ko quan trong, chứ trên này tao éo dám share, nát ngay hehe ^^

X_Lú

Trẻ trâu
Có khi em truyền bệnh Chôm Chôm , Sầu Riêng đấy mày ạ !