Drag to reposition cover

Mr Ball dạy chăn rau dành cho người ít có thời gian. Dạy 1-1 đến khi thành tài. Có vk bơi vào

Mr Ball

Đàn em Khá Bảnh
Chào anh em đồng dâm cùng các em,cháu rau
Ball dạy ae chăn rau cho người có nhu cầu và hướng theo phong cách ăn 0 note như Ball. Vì Ball cũng có gia đình vợ con, ngoài 30 rồi.
Phương tiện đi lại : Xe wave
Ngoại hình : Bình thường
Thực sự nếu anh em nào điều kiện kinh tế mà hơn Ball, đi xe ga thôi là đã chén rau mệt nghỉ rồi.
Ball dạy ae , nhất là ae có gia đình cách để rau cỏ không bao giờ phải xin ảnh mặt - rồi gọi điện buổi tối , ẩn thân , cách bắt chuyện và chốt deal
Được share kho rau, cùng kho rau của học viên .. tạo thành 1 cộng đồng
Gói DIAMOND : Tổng hợp tất cả bí kíp mà Ball ăn rau trong 10 năm nay . Ăn rau trong vòng 0 note. Đảm bảo ăn rau thành công vì vài đệ mình dạy đã thành công rồi
Bắt mạch tất cả bệnh tật ae đang mắc phải , các tut trick ,tip... để ae ăn rau
Học viên sẽ đc share rau thường xuyên- set đón rau chỉ việc đi chén- vào group vip giáo lưu
Khoá học 3 củ.
51285
52586
Một số bài đọc tham khảo về các em rau dành cho ae chưa đọc .

Sửa lần cuối:
Oppa
Mr Ball

Mr Ball

Đàn em Khá Bảnh
Đừng nghĩ là ai tao cũng dạy nhé . Thằng nào kêu bỏ 2 triệu dạy nhưng tao chưa hứng thú nên chưa dạy nhé.
43174

Ziji

Già làng
Không biết, thằng này nó inbox lâu rồi . Nhưng tao ko nhận giá thấp. Mất chất
0 note có giá của 0 note ;)) ! Kinh nghiệm 10 năm Rau cỏ nó phải khác chứ.
Chúc mày có nhiều học viên giỏi !

nazi

Trẩu tre
Mày đưa gói mà ko đưa giá à? Ngoài 30 đã có vợ con là nghe giống tao rồi đấy

Oppa
Mr Ball

Mr Ball

Đàn em Khá Bảnh
0 note có giá của 0 note ;)) ! Kinh nghiệm 10 năm Rau cỏ nó phải khác chứ.
Chúc mày có nhiều học viên giỏi !
Tao thích những thằng đầu óc ko ganh ghét như mày

Zoky

Đầu đường xó chợ
T dân sg chuyên địt gái ở miền Nam. Gái nam cách tán hơi khác con gái bắc. Đợt t về bắc công tác thì đa số nó đến ks tao cho tao địt vì tò mò dân sg thôi

Ziji

Già làng
Tao thích những thằng đầu óc ko ganh ghét như mày
Tao chưa bg ganh ghet ai ! Ai giỏi mà làm thay đổi và tạo ra giá trị cho người khac tao còn nể và ủng hộ hết mình.
Mỗi thằng có 1 phong cách riêng, và anh em Xamer ai cảm thấy hợp với người nào thì chọn theo người đó.
Tao luôn ủng hộ việc mày dạy học, it ra cũng giúp anh em ăn được Rau và ko bị gái lừa :))