Làm sao để địt lâu, địt khỏe,địt gái bê lồn mà chạy

ditmeboykute

Đàn em Khá Bảnh
Review thuốc bôi đông y tập luyện trị xuất tinh sớm + Combo đưa gái lên đỉnh

Thuốc này anh em nào lướt bên box Bác sỹ 2 Súng bên Thiendia chắc là biết, thuốc này thằng Johana quảng cáo để tập luyện trị xuất tinh sớm, 1 dạng thuốc bên Trung dùng để chữa ho. Hỏi thằng kia thì nó đưa ra giá khá vãi lồn : 500k/3 lọ 30viên, 750k/ 5 lọ 50 viên, 1 triệu 8 lọ gồm 5 lọ 50 viên và 3 lọ 45 viên. Thấy thuốc chát quá, mình tự bắt xe lên Móng Cái sang Đông Hưng tìm mua.
Bài viết bên thiên địa: thuốc hay trị xuất tinh sớm...!
Phương pháp tập kiểm soát, trị nhạy cảm khắc phục xuất tinh sớm.

Review qua thuốc: Thuốc nhỏ bằng hạt cải, dùng 2 viên thuốc nhỏ 2-3 giọt rượu hoặc nước (rượu sẽ nhanh thẩm thấu hơn) mài thuốc rồi hòa cho sền sệt, xong xuôi bôi lên quy đầu, đợi 10-15 phút thuốc có tác dụng thấy quy đầu ấm nóng có thể rửa sạch sẽ, nên bôi trước khi quan hệ ít nhất 30 phút, thuốc có tác dụng kéo dài đến 5 giờ nên bôi xong để đấy cũng ko sao. Lần đầu dùng thuốc này đóng e hàng gần tiếng đồng hồ mỏi cả háng, trong khi bình thường chắc đc 5 phút, lần sau dùng ko dám bôi 2 viên, chỉ dám bôi 1 viên, dùng 1 thời gian đầu dương vật chai sạn đi hẳn, có khi quên không mang thuốc theo vẫn chơi đc hơn 15 phút và giờ mình bình thường không dùng thuốc nữa.

Ưu điểm của thuốc: Thứ nhất, đây là thuốc đông y khá lành, lọ thuốc nhỏ gọn có thể giấu trong ví, lúc cần dùng chạy vào nhà vệ sinh bôi thuốc không bất tiện như mấy loại chai xịt. Thứ 2, chi phí khá rẻ, 1 vỉ dùng phải đc 40-50 lần là khoảng 2 tháng.

- Thuốc có tác dụng chống xuất tinh sớm, không có tác dụng làm cương cứng dương vật nên bác nào yếu yếu có thể dùng thêm 1 viên cường dương VIGA-NEW giúp chơi lâu và sướng hơn, dùng combo này gái chỉ có khóc thét.

Hiện tại mình đang bán cả thuốc trị xuất tinh sớm và thuốc cường dương Viga-New, link mua trên shopee đây nhé.
VIGA-NEW 80k/1vỉ 4 viên: https://shopee.vn/product/214968100/5713301094?v=963&smtt=0.0.5
Thuốc bôi đông y trị xuất tinh sớm (1 vỉ 60viên) 250k :https://shopee.vn/product/214968100/5913365200?smtt=0.0.9
Có gì thắc mắc nhắn tin qua zalo: 0562184066
Ship qua shopee siêu nhanh ae nhé
16204
Video pha thuốc
Do nhiều bác ko có tài khoản shopee nên mình dùng nhiều tài khoản phụ đặt hộ để hưởng freeship vì thế tk shopee cũ tạm bị khoá. Đã update link mua shopee mới36241

Sửa lần cuối:
Oppa
ditmeboykute

ditmeboykute

Đàn em Khá Bảnh
Ơ thế ông có giá khác à. Tôi mua đợt trước vẫn đag dùng
250k / 1 vỉ 6 lọ, chẳng có liệu trình gì đâu do tác dụng của thuốc nó mạnh nên mình sẽ phải tự điều chỉnh, dùng 1 thời gian đầu dương vật sẽ chai lì đi, tôi cũng tự mua về dùng có mua của nó đâu.

gakocon13

Trẩu tre
250k / 1 vỉ 6 lọ, chẳng có liệu trình gì đâu do tác dụng của thuốc nó mạnh nên mình sẽ phải tự điều chỉnh, dùng 1 thời gian đầu dương vật sẽ chai lì đi, tôi cũng tự mua về dùng có mua của nó đâu.
Ông chụp cái ảnh thật của thuốc xem có giống cái tôi mua ko. 8 lọ tôi mua có 2 loại ông à.

Oppa
ditmeboykute

ditmeboykute

Đàn em Khá Bảnh
Ông chụp cái ảnh thật của thuốc xem có giống cái tôi mua ko. 8 lọ tôi mua có 2 loại ông à.
Ở trên là ảnh thật đấy, lọ nó vẫn nguyên trong vỉ thuốc. tôi chỉ có lọ mạnh, loại nhẹ hỏi người ta bảo hết hàng, muốn nhẹ thì chỉ có hàng của hãng dược khác. Mà cũng chẳng quan trọng dùng nửa viên loại mạnh thay thế cũng đc.

gakocon13

Trẩu tre
Ở trên là ảnh thật đấy, lọ nó vẫn nguyên trong vỉ thuốc. tôi chỉ có lọ mạnh, loại nhẹ hỏi người ta bảo hết hàng, muốn nhẹ thì chỉ có hàng của hãng dược khác. Mà cũng chẳng quan trọng dùng nửa viên loại mạnh thay thế cũng đc.
Thế tôi bị mua giá cắt cổ à ông ☹ 8 lọ 1 củ mà ông bán 6 lọ 250k

Oppa
ditmeboykute

ditmeboykute

Đàn em Khá Bảnh
Tôi đảm bảo giống ông nhé tôi chụp cận cảnh cho xem, giờ ko có lọ lẻ nào bên ngoài cả16832