Làm Lady quán nhật là làm đào à cm ??

Cuoc-song-te-nhat

Giang hồ mạng 4.0
Khu lê thánh tôn, ngô văn năm có mà đầy. Tụi này nó khá nihon go nên chảnh chó, chỉ tiếp mấy anh toyota thôi, vinfast nó méo thèm

vesper999

Già trâu
đào đó đa số là mấy em sinh viên với bọn học ngành du lịch nhiều, nhưng phần lớn là có trình độ học hành. hồi sinh viên tao có làm bồi ở mấy quán ngay đương Ngô Văn Năm. có e thì vào làm để kiếm tiền đi học, có e vào làm rồi bị cuốn theo tiền luôn. mà ko phải em nào cũng chịu đi đâu nhé

Ếch ộp

Thanh niên hoi
Cách đây 7 8 năm mấy em tiếp nhật chỗ kim mã toàn hàng tuyển. Giờ thì nhìn ko khác gì trần duy Hưng. Mà mấy chú nhật dị vl. Có lần uống nước gần đấy thấy chú nhật dẫn 1 em vào ks chơi nguyên bộ thủy thủ mặt trăng

ZaiVanPhongHN

Trẻ trâu
Cách đây 7 8 năm mấy em tiếp nhật chỗ kim mã toàn hàng tuyển. Giờ thì nhìn ko khác gì trần duy Hưng. Mà mấy chú nhật dị vl. Có lần uống nước gần đấy thấy chú nhật dẫn 1 em vào ks chơi nguyên bộ thủy thủ mặt trăng
m biết cái quán gần 1 cái ngõ đi vào là lên đê la thành ko. trước t có bạn làm ở đó t chưa vào nên chưa biết t nghi là tiếp rượu mấy thằng nhật

Ếch ộp

Thanh niên hoi
Xe công ty tao đi làm về toàn đi dọc đường đó buổi tối. Nhà nghèo chỉ ngắm thôi. Nhưng bây giờ toàn con lùn xấu. Trước kia chỉ cố 2 3 quán. Hồi đấy toàn con ngon. Nghe nói dù là cave ta nhưng ko tiếp dân ta trừ khi đi theo đoàn khách nhật.

Daniel Le

Thanh niên hoi
Xe công ty tao đi làm về toàn đi dọc đường đó buổi tối. Nhà nghèo chỉ ngắm thôi. Nhưng bây giờ toàn con lùn xấu. Trước kia chỉ cố 2 3 quán. Hồi đấy toàn con ngon. Nghe nói dù là cave ta nhưng ko tiếp dân ta trừ khi đi theo đoàn khách nhật.
Toàn nghe nói mà áp đặt là cave nhanh thế tml.
1 quán ăn aka karaoke của Hàn và Nhật nó thường tuyển 1 lượng các e vào làm "nhân viên của quán". Số này có lương ngày hoặc lương tháng theo chấm công đàng hoàng để bất chợt khách đến là lôi ra cho chọn mặt luôn ko phải gọi dịch vụ ở ngoài.
Các e có nhiệm vụ hát cùng, ăn cùng, uống cùng như vịn ở mình. Ngoài ra còn nhiệm vụ "care" khách, vắng khách thì gạ khách tới. Quán giao tiếp = TA bồi nên gọi các e là lady, quản lý thì là madam cho sang mõm.
Mấy e này có đi nhưng đi kín và chỉ chiếm tầm 20-30% tuỳ vào từng quán. Giá chung 3-5tr/ shot.