Karaoke Hỏi địa chỉ quán Kara có vịn ngon (ko cần chịch)

hoangdungbu

Đàn em HHH
No c
cho tao theo vài độ học hưởi với. Đm tao toàn bị xin tiền với kêu đồ ăn... tao còn bị nó xin qua phòng kế bên xin tiền bo 5p mà nó toàn đi nửa tiếng.... tao toàn bị... bla bla... nói chung là tao muốn theo mày học hưởi.
no chay ban may duoi ra lien cho tao,vo bo quan ly 500k,keu a ko thik may e chay show

sgazn

Già còn hay dỗi
No c

no chay ban may duoi ra lien cho tao,vo bo quan ly 500k,keu a ko thik may e chay show
vậy là đuổi tml hemi rồi theo mày à? tao nói tao bị xin tiền hoài mà đéo bao giờ tao cho vì thằng ql chưởi mấy con kia liền kêu ảnh cho rồi. còn vụ xin qua phòng kế bên kiếm bo thì tao nói: ò vậy qua bển luôn đi.
tao cần học thêm gì nữa ko tml?

sgazn

Già còn hay dỗi
Samba ở khu vực nào m
khu đó chán lắm em dại. xuống tới đó thì vô PLT ngồi khều chơi chơi rồi gù mấy con đào đi qua đêm chứ ko có vụ choác liền như bên tân định phú nhuận đâu.

hhiepvnc

Đầu đường xó chợ
khu đó chán lắm em dại. xuống tới đó thì vô PLT ngồi khều chơi chơi rồi gù mấy con đào đi qua đêm chứ ko có vụ choác liền như bên tân định phú nhuận đâu.
E đâu choạc liền đâu anh. Toàn phải lấy nhíp gắp ra đi đái đi choạc liền nó cười cho.

sgazn

Già còn hay dỗi
E đâu choạc liền đâu anh. Toàn phải lấy nhíp gắp ra đi đái đi choạc liền nó cười cho.
nói chung cái vụ bia ôm này nó chỉ tập trung khu Q1, Khu Q5 với loanh quanh Phú Nhuận.
Còn khu tên lửa thì lâu mà đéo cất cánh được vì vị trí địa lí với dân trí ko cho phép.
Các khu nhỏ lẻ tẻ như gò vấp tân bình này nọ thì thiếu tính tập trung nên khó an toàn với tuyển đào.
Nên thôi kệ mẹ... cứ quen mà chơi... tự bọn nó làm mới cho tụi nó. vô mà thấy cũ quá thì cứ dọa lần sau đéo ghé nữa.

hhiepvnc

Đầu đường xó chợ
nói chung cái vụ bia ôm này nó chỉ tập trung khu Q1, Khu Q5 với loanh quanh Phú Nhuận.
Còn khu tên lửa thì lâu mà đéo cất cánh được vì vị trí địa lí với dân trí ko cho phép.
Các khu nhỏ lẻ tẻ như gò vấp tân bình này nọ thì thiếu tính tập trung nên khó an toàn với tuyển đào.
Nên thôi kệ mẹ... cứ quen mà chơi... tự bọn nó làm mới cho tụi nó. vô mà thấy cũ quá thì cứ dọa lần sau đéo ghé nữa.
@hemihellcat nó dắt đi đâu e đi đó. Thiếu tiền có nó lo

Xóc Lọ Đêm

Đêm chong đèn xóc lọ
boss, sunflower vào thì yêu cầu cái đội hình ko chạy bàn ấy, nó sẽ có 1 đội đấy, chất lượng thì t thấy cũng như bọn kia cả thôi...
mờ mờ ảo ảo con đéo nào cũng đẹp
bo thì thường bo 1 củ nếu có chơi đồ còn ko 5l...đổi trước tệp 2l ra vào đấy múa may vui vẻ bo 2l thôi

hemihellcat

Hỗn Nguyên Đại Đạo
boss, sunflower vào thì yêu cầu cái đội hình ko chạy bàn ấy, nó sẽ có 1 đội đấy, chất lượng thì t thấy cũng như bọn kia cả thôi...
bo thì thường bo 1 củ nếu có chơi đồ còn ko 5l...đổi trước tệp 2l ra vào đấy múa may vui vẻ bo 2l thôi
Tao đi chắc cỡ gần trăm lần chưa từng gặp đội không chạy bàn, nó mới tuyển các em bị liệt chăng

Xóc Lọ Đêm

Đêm chong đèn xóc lọ
Tao đi chắc cỡ gần trăm lần chưa từng gặp đội không chạy bàn, nó mới tuyển các em bị liệt chăng
t đi sun mấy lần vẫn có đội đấy, ngồi từ 10h tối đến 2h sáng luôn, đi đái thì có chứ đéo có hở tý là chạy bàn

Ojicloud

Checker mới lớn
ko chạy bàn mà chỉ xin đi đái. Thế 1 tối nó xin đi đái dc 100 lần ko m :feel_good: Chắc cứ ngồi 10p là đi đái 1 lần phỏng

heoboi8108

Anh Thất Tình
Chơi đồ mà boa 1 củ à, mẹ ko chơi đồ nó đã vòi 1 củ rồi, chơi đồ bt cũng 2 củ ko