[Cảnh báo] Booking Bar

Langthangqwerty

Trẻ trâu
Anh em còn biêt em nào nữa thì up hêt vào đây cho mấy thằng ml biêt :)))
Thằng nào ăn được cứ ăn nhưng mấy thằng Newbie thì đừng dây vào nhá :)))

Em Viên Bé:

View attachment 15068

Em Diệu Hy:

View attachment 15069

Em Thanh Hiền :
View attachment 15070

Em Linh Cáo :

View attachment 15071

Em Thảo Linh

View attachment 27052

Em Quỳnh Anh

View attachment 18134

EM Linh Thoa ( Có phôt trên trang Tinder)

View attachment 19117
View attachment 19118

Em Hiền Bii

DLA7H.md.jpg DLBP7.md.png

Em Chi 99 (Bảo nhà ở Lò Đúc) :))

View attachment 25510View attachment 38074View attachment 38075
COn ranh này hnay nhắn tao bảo em muốn đi nghe nhạc xả stress. ;)
Tao bảo một là tao đưa qua sailing ở Lý Thường Kiệt hai là dc bao nhiêu phần trăm anh cho gấp 5, ba là anh đưa mấy thằng trẻ con đi cùng bay cho ló tơi nuôn.:) em té mẹ luôn

trumpvn

Già trâu
Em Mai Anh nhé. Có mỗi ins của e ấy, thôi
Đọc bài bỏ sót nay dính cái bill 5 củ mất toi 1 tháng tiền tiêu cho gái
đã cảnh giác hẹn ăn ko ball nhưng vẫn dính vì quán đéo phải ball mà trá hình
số 1 Phan Đình Phùng nhé, quán vắng vãi lồn tưởng quán ăn , bill chấp nhận 1 củ nhưng vô thì em đòi uống rượu ok chiều, xong cả bóng bánh luôn như ball.
Lại còn ăn cắp tính x2 số bóng tưởng mình say ( thực chất chưa bao giờ biết say rượu)
Anh em xem né ra kiểu lừa này với quán Số 1 phan đình phùng này nhé, không phải ball nhưng như đi ball lừa đảo.

Minhcuong1324

Đàn em HHH
đm hôm trước được e thanh hiền gạ xong gửi e ý cái ảnh mặc quân phục xong e ý bơ mình luôn :((((

thieugiahn

Đàn em Khá Bảnh
số 1 Phan Đình Phùng nhé, quán vắng vãi lồn tưởng quán ăn , bill chấp nhận 1 củ nhưng vô thì em đòi uống rượu ok chiều, xong cả bóng bánh luôn như ball.
Lại còn ăn cắp tính x2 số bóng tưởng mình say ( thực chất chưa bao giờ biết say rượu)
Anh em xem né ra kiểu lừa này với quán Số 1 phan đình phùng này nhé, không phải ball nhưng như đi ball lừa đảo.
vẫn là ngu lồn :)) Nguyên tắc cơ bản khi đi hẹn hò với gái là đàn ông luôn chủ động chọn địa điểm ăn chơi, ăn uống gì do mình quyết hết vì tiền mình bỏ ra mình có quyền đc chọn. nó dỗi vùng vằng thì cút. thiếu đéo gì gái.

Tml gà

Trẩu tre
Ok thanks bác, nói chung là cho ae biết mà né ra. Chứ quán ko phải ball ae ko biết

Oppa
Ziji

Ziji

Già làng
vẫn là ngu lồn :)) Nguyên tắc cơ bản khi đi hẹn hò với gái là đàn ông luôn chủ động chọn địa điểm ăn chơi, ăn uống gì do mình quyết hết vì tiền mình bỏ ra mình có quyền đc chọn. nó dỗi vùng vằng thì cút. thiếu đéo gì gái.
Thằng này nói chuẩn !

giap2211

Đầu đường xó chợ
Đjt mẹ bố quote lại cho mấy thằng ba ngơ đọc, nguyên tắc khi hẹn hò là đàn ông LUÔN LUÔN là người chủ động, đừng để bọn đàn bà dắt mũi.

trumpvn

Già trâu
nói chung lúc nó đòi uống biết ball rồi coi bồi rượu thôi tlm ạ
tao bực chỗ lừa đảo- ăn gian chứ tiền bill đó xác định cũng chỉ đi chơi uống rượu bo gái tay vịn cũng hết qua số đó tml ạ:vozvn (19):

thieugiahn

Đàn em Khá Bảnh
nói chung lúc nó đòi uống biết ball rồi coi bồi rượu thôi tlm ạ
tao bực chỗ lừa đảo- ăn gian chứ tiền bill đó xác định cũng chỉ đi chơi uống rượu bo gái tay vịn cũng hết qua số đó tml ạ:vozvn (19):
bo tay vịn cởi hết múa lửa có 2 triệu thôi m :)) bỏ 5tr ra đéo đc cc gì :)) thôi t biết m đang xót tiền ko phải cố tỏ ra mạnh mẽ đâu =)) có tiền thì đi PG A cho nhanh. chăn dắt tốn tiền tốn time mà chưa chắc ăn dc